ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป! กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านเดินท่อไอเสีย ย่านบางกรวย ครับ  (อ่าน 1684 ครั้ง)

Ex-ProfLeZs

• อนุบาลทางเรียบ
ขอแนะนำร้านเดินท่อไอเสีย ย่านบางกรวยครับ งานเนียน ทีเดียวจบ คุยง่าย ราคาไม่แพงครับ

อยากได้เเบบไหน บอกช่างได้เลยครับ มีทั้งแป๊ปเหล็ก และ สแตนเลส พอดีผมไปทำมา ประทับใจครับ

ราคาไม่แพงครับ งานออกมาก็เนียน ชื่อร้าน หงส์เฮดเดอร์ บอกเส้นทางคร่าวๆนะครับ ว่าอยู่ ถนนบางกรวย

ขับเข้าถนน ทางหน้าบางกรวย (ลงจากพระราม 7) วิ่งตามทาง ประมาณ 2 กิโลเมตร จะเจอร้านท่อ ร้านใหญ่ๆ

อยู่ทางซ้ายมือ ไกล้ๆวัดจันทร์ แต่ !!! ไม่ใช่นะครับ วิ่งเลยมาอีกนิด ผ่านร้านประดับยนต์มา จะอยู่ ซ้ายมือ (ตรงข้ามกับอู่ประกันใหญ่ๆ)

พี่เค้าชื่อ หงส์ ตัวเล็กๆ หัวโล่นๆ อยากรู้ว่าเจ๋งจริงไหม ต้องลองครับ รับลองไม่ผิดหวัง ^^

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 
E36Thailand แต่รถซิ่ง อะไหล่มือสอง ของหายาก
SMF 2.0.9 | SMF © 2014, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Mc Dult Theme Design By Cadosoas